LyricFind Logo
LyricFind Logo
Profile image icon
Bubbi Morthens
Songs
Aldrei fór ég suður
Aldrei fór ég suðurBubbi Morthens

Dögun

5:08

Lög og regla
Lög og reglaBubbi Morthens

Fingraför

Trúir Thú á Engla
Trúir Thú á EnglaBubbi Morthens

Sögur af ást, landi og þjóð

Sem Aldrei Fyrr
Sem Aldrei FyrrBubbi Morthens

Lífið er ljúft

Stórir strákar fá raflost
Stórir strákar fá raflostBubbi Morthens and Egó

Breyttir tímar

Talað við gluggann
Talað við gluggannBubbi Morthens

Blús fyrir Rikka

Til hvers þá að segja satt?
Til hvers þá að segja satt?Friðrik Dór and Bubbi Morthens

2:57

Kveðja
KveðjaBubbi Morthens

Sól að morgni

Ástin þín er farin
Ástin þín er farinBubbi Morthens and GDRN

6:06

Kyrrlátt kvöld
Kyrrlátt kvöldBubbi Morthens and Utangarðsmenn

Sögur af ást, landi og þjóð

Þorpið
ÞorpiðBubbi Morthens and Mugison

Þorpið

5:37

Ástrós
ÁstrósBubbi Morthens and BRÍET

Stúlkan sem starir á hafið
Stúlkan sem starir á hafiðBubbi Morthens

Sögur af landi

Serbinn
SerbinnBubbi Morthens

Frelsi til sölu

Regnbogans stræti
Regnbogans strætiBubbi Morthens

Regnbogans stræti

Fallegur dagur
Fallegur dagurBubbi Morthens

Sögur af ást, landi og þjóð

Júlíkvöld
JúlíkvöldBubbi Morthens and Diljá

Við Gróttu
Við GróttuBubbi Morthens

Sól að morgni

Rómeó Og Júlía
Rómeó Og JúlíaBubbi Morthens

Blús fyrir Rikka

Fjöllin hafa vakað
Fjöllin hafa vakaðEgó and Bubbi Morthens

Frá upphafi til enda